Truy cập nội dung luôn

Phản hồi Phản hồi

Tìm kiếm:
Chuyên mục
Đơn vị

DANH SÁCH CÂU HỎI

placeholder image Văn phòng Sở

placeholder image
NỘP HỒ SƠ QUA HỆ THỐNG DV CÔNG TT

Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi về hình thức nộp hồ sơ Thông báo thực hiện Khuyến mãi qua hệ thống dịch vụ công trực tiếp thì Sở chỉ tiếp nhận nhưng k trả kết quả. Vậy làm sao để em biết là hồ sơ ...

Trả lời: Khi Quý Công ty gửi hồ sơ Thông báo thực hiện khuyến mại đến Sở bằng hình thức nộp online, Bộ phận Tiếp nhận và trả kết quả sẽ kiểm tra hồ sơ, nếu hợp lệ sẽ tiếp nhận. Hệ thống sẽ gửi mail (địa chỉ mail Quý Công ty k&...

Xem chi tiết

Đặt câu hỏi Đặt câu hỏi

ĐẶT CÂU HỎI


Chuyên mục: *
Tiêu đề:*
Nội dung:*
Người hỏi:*
Địa chỉ:*
Email:
Điện thoại:*
Mã xác nhận:
Chữ để nhận dạng Tải lại ảnh số Tải lại ảnh số

Thông báo Thông báo

Hình ảnh hoạt động Hình ảnh hoạt động

  Hình Ảnh
Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1

Liên kết Liên kết

Thống kê truy cập Thống kê truy cập

  Đang truy cập : 1
  Hôm nay: 111
  Tổng lượt truy cập: 1331357